Labarai

 • Haɓaka mafi girman lu'u -lu'u, tsawon rai da saurin niƙa?

  Lokacin da muka ce takalmin niƙa na lu'u -lu'u yana da kyau ko mara kyau, a al'ada muna la'akari da ingancin niƙa da rayuwar takalmin niƙa. Sashin takalmin niƙa ya ƙunshi lu'u -lu'u da haɗin ƙarfe. Kamar yadda babban aikin haɗin ƙarfe shine riƙe lu'u -lu'u. Don haka, girman guntun lu'u -lu'u da maida hankali ...
  Kara karantawa
 • Wasu nasihu don zaɓar madaidaicin ƙwal ɗin kofin lu'u -lu'u

  Waɗannan su ne wasu abubuwan da dole ne ku yi la’akari da su yayin zaɓar ƙafafun ƙwallan lu'u -lu'u. Waɗannan sun haɗa da: 1.Zaɓi Matsayin Dama Na Gasar Cin Kofin Diamond Ƙwallon ƙafa na lu'u -lu'u ya zo a cikin bambance -bambancen saboda ƙayyadaddun bayanai. Aikace -aikacen ku zai yi tasiri sosai ga rukunin lu'u -lu'u ...
  Kara karantawa
 • Wayar lu'u -lu'u mai sihiri ta gani

  Akwai irin wannan igiyar sihiri da za ta iya zagaya baya da baya a kan gadar, ta yanke katafariyar gadar siminti, mai sauƙi kamar yanke kek, kuma tana da ƙaramin amo da gurɓatawa, kuma tana da aminci kuma abin dogaro. Hakanan ana amfani da irin wannan igiyar sihiri a cikin titin arewa maso gabas da fadada gada da sake gina ...
  Kara karantawa
 • Gabatar da goge dutse da niƙa diski

  Binciken kan injin gogewar dutse, manyan abubuwan da ke shafar tasirin gogewa da fasahar gogewar dutse, galibi yana nufin shimfidar shimfidar dutse. Bayan shekaru da yawa na amfani da yanayin yanayin sa, haɗe da rashin kulawa da ɗan adam, yana da sauƙi a haifar da ...
  Kara karantawa
 • "Lu'u-lu'u Nano-polycrystalline" ya cimma mafi girman ƙarfi zuwa yanzu

  Wata ƙungiyar bincike da ta ƙunshi ɗalibin Ph.D Kento Katairi da Mataimakin Farfesa Masayoshi Ozaki na Makarantar Digiri ta Injiniya, Jami'ar Osaka, Japan, da Farfesa Toruo Iriya daga Cibiyar Bincike don zurfafa Dynamics na Jami'ar Ehime, da sauransu, sun fayyace karfin ...
  Kara karantawa
 • Hanyoyin ci gaba na lu'u-lu'u sun ga ruwan wukake

  Tare da ci gaban al'umma da ci gaban ɗan adam, farashin kwadago a ƙasashen Turai da Amurka ya yi yawa sosai, kuma fa'idar fa'idar kwadago ta ƙasarta a hankali tana raguwa. Babban inganci ya zama jigon ci gaban rayuwar ɗan adam. Hakanan, don lu'u -lu'u ga bl ...
  Kara karantawa
 • Matsalolin ingancin gama gari tare da sassan lu'u -lu'u

  A cikin tsarin samar da sassan lu'u -lu'u, matsaloli daban -daban za su faru. Akwai matsalolin da ke haifar da aiki mara kyau yayin aikin samarwa, da dalilai daban -daban da ke bayyana yayin aiwatar da dabaru da haɗawa. Yawancin waɗannan matsalolin suna shafar amfani da sassan lu'u -lu'u. Ba ...
  Kara karantawa
 • Kyakkyawan Ingantaccen ƙoshin ƙoshin ƙamshi mai busasshen goge goge goge don Kankare da Duwatsu

  Manyan ƙoshin ƙoshin ƙoshin zuma mai ƙyalƙyali mai ƙyalƙyali an yi su da ƙima mai yawa na lu'u -lu'u masu inganci da resin babban aji, don Allah kada ku damu da za su tabo ko ƙone saman bene. Ana iya amfani da su tare da kowane injin niƙa don goge kewayon m ...
  Kara karantawa
 • Yawan jigilar kaya a kasuwar jigilar kaya ya kai wani sabon matsayi

  Rikicin kasuwar jigilar kayayyaki yana da wuyar warwarewa, wanda ya haifar da ci gaba da hauhawar farashin kaya. Hakanan ta tilasta babban kamfanin sayar da kayayyaki na Amurka Walmart ya yi hayar jiragen ruwa na kansa don tabbatar da cewa akwai isasshen ƙarfi da kayan aiki don saduwa da damar kasuwancin i ...
  Kara karantawa
 • Mafi kyawun rigar goge goge don goge dutse, Marmara da Duwatsu

  Wadannan rigar lu'u -lu'u masu goge baki suna da kyau don goge dutse, marmara, da dutse na halitta. Gilashin lu'u-lu'u suna amfani da lu'u-lu'u masu daraja, ƙirar ƙirar abin dogara, da ingantaccen resin, velcro mai daraja. Waɗannan sifofi suna sa pads ɗin gogewa ya zama samfur cikakke ga masu ƙerawa, masu sakawa, ...
  Kara karantawa
 • Farashin silicon nitride baƙin ƙarfe foda ya tashi sama da 20% shekara-shekara

  A watan Agusta, babban farashin silicon nitride baƙin ƙarfe foda (Si: 48-52%, N: 30-33%, Fe: 13-15%), babban farashin kasuwa shine RMB8000-8300/tonne, wanda ya kusan RMB1000/tonne sama da farkon shekarar, karuwar kusan 15%, yayin da hauhawar farashin ya fi 20% ...
  Kara karantawa
 • Diamond Rigar goge goge

  Diamond rigunan goge goge suna ɗaya daga cikin manyan samfuran da muke samarwa. Ana murƙushe su ta hanyar matse ruwan hoda na lu'u -lu'u da sauran abubuwan cikawa tare da haɗin resin. Kamfaninmu ya gina madaidaicin tsarin sa ido don sarrafa ingancin albarkatun ƙasa, ya dace da ƙwarewar samar da samfuranmu, ...
  Kara karantawa
1234 Gaba> >> Shafin 1 /4